คณะผู้บริหารคณะ สักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำหน่วยงานเนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ / ประชาสัมพันธ์ / 23 เมษายน 2567 วันที่ 23 เมษายน 2567 เวลา 9.49 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรีภูมินทร์ ฮงมา คณบดีคณะวิทยาการจัดการและเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยนครพนม พร้อมด้วยทีมบริหาร ร่วมไหว้ศาลเจ้าปู่พระคันทึง เพื่อเป็นสิริมงคลในโอกาสเข้ารับตำแหน่งและเป็นขวัญกำลังใจในการทำงาน